![](https://www.dent.psu.ac.th/unit/ctec/wp-content/uploads/2023/09/โลโก้-ภาพประกอบ-กระหรี่ปั๊บ-สีน้ำตาล-สีครีม-ภาษาไทย-2.gif)
รศ.ดร.ทพ.ณัฐวุฒิ เทือกสุบรรณ ผู้อำนวยการศูนย์วิจัยวิศวกรรมเนื้อเยื่อแข็งเพื่อกะโหลกศรีษะใบหน้าและขากรรไกร เข้าร่วมแสดงผลงานวิจัย ในงานนิทรรศการแสดงผลงานวิจัยของหน่วยงานในระบบวิทยาศาสตร์วิจัยและนวัตกรรม เพื่อสนับสนุนการทำงานในกระบวนการนิติบัญญัติ จัดโดย สกสว. ในระหว่างวันที่ 3-4 ตุลาคม 2566 ณ อาคารรัฐสภา เกียกกาย กรุงเทพมหานคร
![](https://www.dent.psu.ac.th/unit/ctec/wp-content/uploads/2023/09/สีเงิน-และ-สีฟ้า-Y2K-เรียบง่าย-ขอบกระดาษ-กรอบข้อความ-โปสเตอร์.png)