![semainar1feb02](https://www.dent.psu.ac.th/dent/wp-content/uploads/2023/02/semainar1feb02-1.jpg)
![semainar1feb02-1](https://www.dent.psu.ac.th/dent/wp-content/uploads/2023/02/semainar1feb02-1-1.jpg)
![semainar1feb03](https://www.dent.psu.ac.th/dent/wp-content/uploads/2023/02/semainar1feb03.jpg)
![semainar1feb05](https://www.dent.psu.ac.th/dent/wp-content/uploads/2023/02/semainar1feb05.jpg)
![semainar1feb04](https://www.dent.psu.ac.th/dent/wp-content/uploads/2023/02/semainar1feb04.jpg)
เมื่อวันที่ 1-3 กุมภาพันธ์ที่ผ่านมา คณะทันตแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ได้จัด “การสัมมนาแผนพัฒนายุทธศาสตร์องค์กร” (strategic organization development plan) จัดทำและทบทวนแผนปฏิบัติการ ประจำปี 2566 ณ โรงแรมคุ้มไทรงาม (เกาะยอ) แอนด์ รีสอร์ท สงขลา โดยมีศาสตราจารย์ ดร.ทพญ.ชิดชนก ลีธนะกุล คณบดีคณะทันตแพทยศาสตร์ พร้อมทีมบริหารคณะ หัวหน้างาน หัวหน้าหน่วย ร่วมสัมมนาเชิงปฏิบัติการในครั้งนี้
แชร์บทความนี้
Facebook
Twitter
Email