![2566_0001](https://www.dent.psu.ac.th/dent/wp-content/uploads/2023/02/2566_0001-1.jpg)
![2566_0003](https://www.dent.psu.ac.th/dent/wp-content/uploads/2023/02/2566_0003-1.jpg)
![2566_0002](https://www.dent.psu.ac.th/dent/wp-content/uploads/2023/02/2566_0002-1.jpg)
![2566_0005](https://www.dent.psu.ac.th/dent/wp-content/uploads/2023/02/2566_0005-1.jpg)
![2566_0004](https://www.dent.psu.ac.th/dent/wp-content/uploads/2023/02/2566_0004-1.jpg)
วันที่ 14 กุมภาพันธ์ 2566 คณะทันตแพทยศาสตร์ ม.อ. นำทีมโดยพี่ ๆ หน่วยประชาสัมพันธ์และหน่วยกิจการนักศึกษา ร่วมจัดนิทรรศการประชาสัมพันธ์หลักสูตรในงาน Open House “วิชาการก้าวล้ำ นวัตกรรมก้าวไกล พลิกโฉมใหม่ด้วยพลังวรนารี” ประจำปีการศึกษา 2565 จัดโดยโรงเรียนวรนารีเฉลิม จังหวัดสงขลา ซึ่งมีน้อง ๆ นักเรียนมัธยมให้ความสนใจหลักสูตรกันเป็นจำนวนมากค่ะ
แชร์บทความนี้
Facebook
Twitter
Email