![332094663_509306254613208_683182222843852266_n](https://www.dent.psu.ac.th/dent/wp-content/uploads/2023/02/332094663_509306254613208_683182222843852266_n.jpg)
![332095124_597180198545596_4570994565148901364_n](https://www.dent.psu.ac.th/dent/wp-content/uploads/2023/02/332095124_597180198545596_4570994565148901364_n.jpg)
![332214973_753883919787243_1445180677418109228_n](https://www.dent.psu.ac.th/dent/wp-content/uploads/2023/02/332214973_753883919787243_1445180677418109228_n.jpg)
Previous
Next
วันที่ 20 กุมภาพันธ์ 2566 คณะ ฯ ได้จดทะเบียนจัดตั้งสมาคมศิษย์เก่าทันตแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ขึ้น เพื่อให้ศิษย์เก่าสามารถรวมพลังในการกลับมาพัฒนาคณะ ฯและมีส่วนร่วมในการดูแลน้องๆ โดยมี ศ.ดร.ทพญ. ชิดชนก ลีธนะกุล คณบดี ที่ปรึกษาของสมาคม และทพ.ธนัฏฐนนท์ อัศววัฒฑกี นายกสมาคม พร้อมด้วย ผศ.ดร.ทพญ.จันทร์พิมพ์ หินเทาว์ ซึ่งทำหน้าที่นายทะเบียนสมาคมร่วมลงนาม ณ ที่ว่าการอำเภอหาดใหญ่ จังหวัดสงขลา
และปีนี้จะมีกิจกรรมคืนสู่เหย้าฉลองครบรอบ 40 ปี คณะทันตแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ เชิญศิษย์เก่าทุกท่านมาร่วมใจแสดงพลังกันในงานนี้นะคะ
แชร์บทความนี้
Facebook
Twitter
Email